Phúc An tech Logo
0934503848
0934503848

Cisco ISR4351/K9

SKU: N/A
Thương hiệu: Cisco
Giá bán (Chưa bao gồm VAT)

Liên hệ

Nổi bật

Thể tích: Kích thước (H x W x D): 43,9 x 438,15 x 507,2 mm

CISCO ISR4351/K9

Cisco ISR4351/K9 3GE,3NIM,2SM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base

✅ Chính hãng đầy đủ CO, CQ

✅ Bảo hành 12 tháng

✅ Liên hệ trực tiếp nhận giá tốt

Danh mục Thẻ

Mô tả

Mô tả chi tiết

Cisco ISR4351/K9 3GE,3NIM,2SM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base

Bộ định tuyến dịch vụ tích hợp dòng Cisco 4351, hỗ trợ 3 khe mô đun giao diện mạng (NIM), cung cấp 200 Mbps đến 400 Mbps thông lượng tổng hợp.

Hình ảnh: Router Cisco ISR4351 / K9 chính hãng

Thông tin mặt trước của Router Cisco ISR4351 / K9

Hình ảnh: Thông tin mặt trướcRouter Cisco ISR4351 / K9 chính hãng

Chú thích:

① Máy phát điện

③ Bộ định tuyến nguồn Bật / Tắt công tắc

② Router khay quạt

④ Đèn LED

Mặt sau của Router Cisco ISR4351 / K9

Hình ảnh: Mặt sau Router Cisco ISR4351 / K9 chính hãng

① Cổng USB loại A

② Cổng quản lý GE

③ Cổng mini USB loại B

④ Cổng phụ

⑤ Cổng điều khiển

⑥ Cổng RJ-45 (GE 0/0/1)

⑦ Cổng SFP (GE 0/0/0)

⑧ Cổng RJ-45 (GE / 0/0/2)

⑨ Khe NIM

⑩ Nối đất

⑪ Khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X)

Các modun đi kèm với Router Cisco ISR4351 / K9

Cisco ISR4351 / K9 là một trong các bộ định tuyến Cisco 4000 series, hỗ trợ các mô đun và khe cắm thẻ mới, chẳng hạn như NIM, ISC, vv Bên cạnh đó, Cisco ISR4351 / K9 có thể nâng cấp bằng giấy phép.

Cáp nối tiếp thông minh.

CAB-SS-449FC: Cáp CAB-SS-449FC RS-449 của Cisco, DCE cái nối tiếp thông minh, 10 Feet

CAB-SS-V35FC: Cáp V.35 của Cisco CAB-SS-V35FC V.35, DCE cái để Nối tiếp Thông minh, 10 Feet

Cáp điều khiển và cáp phụ trợ

CAB-AUX-RJ45: Cáp phụ trợ Cisco CAB-AUX-RJ45 8ft với RJ45 và DB25M

CAB-ETH-S-RJ45: Cáp bộ định tuyến Cisco CAB-ETH-S-RJ45

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B

Giấy phép

L-SL-4350-APP-K9 =: Giấy phép Cisco AppX L-SL-4350-APP-K9 = với 1300 conn / ISRWAAS hoặc vWAAS cho ISR4351

Mô-đun giao diện mạng

NIM-1MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

NIM-2CE1T1-PRI: Mô-đun giao diện mạng thoại và WAN của Cisco Multiflex Trunk

NIM-4E / M: Card giao diện mạng thoại tương tự (tai và miệng)

NIM-2FXS: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS

NIM-2FXS / 4FXO: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS / 4FXO

NIM-8MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

SFP cho các cổng GE trên bo mạch

GLC-SX-MMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

GLC-LH-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

GLC-ZX-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM.

Thông tin kỹ thuật

  • Mã sản phẩm: Cisco ISR4351 / K9
  • Tổng thông lượng: 200 Mb / giây đến 400 Mb / giây
  • Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch: 3
  • Cổng dựa trên RJ-45: 3
  • Cổng dựa trên SFP: 3
  • Khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X): 2
  • Các khe NIM (Môđun Giao diện Mạng): 3
  • Khe ISC trên bo mạch: 1
  • Ký ức: 4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)
  • Bộ nhớ flash: 4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)
  • Tùy chọn cung cấp điện: Nội bộ: AC, DC (lộ trình) và PoE
  • Chiều cao rack: 2 RU

Phụ kiện

Đang cập nhật.

Tải về

Đang cập nhật.

Thẻ:

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cisco ISR4351/K9”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

x