Phúc An tech Logo
0934503848

Cisco ISR4321-SEC/K9

SKU: N/A
Thương hiệu: Cisco
Giá bán (Đã bao gồm VAT)

Liên hệ

Nổi bật

Bộ nhớ mã lỗi sửa lỗi kép (EC3) bộ nhớ mặc định 3 (DDR3) (Điều khiển kết hợp / dịch vụ / máy bay dữ liệu): 4 GB

Bộ nhớ DDR3 ECC DRAM tối đa (điều khiển kết hợp / dịch vụ / máy bay dữ liệu): 8 GB

Bộ nhớ flash mặc định: 4 GB

Bộ nhớ flash tối đa: 8 GB

Khe cắm USB 2.0 bên ngoài (loại A): 1

Danh mục Thẻ

Mô tả

Mô tả chi tiết

Cisco ISR4321-SEC/K9 (2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM, Security Bundle)

Cisco ISR4321-SEC / K9 là bộ định tuyến ISR4321 / k9 với Gói bảo mật. Các thông số kỹ thuật khác của nó giống ISR4321 / k9.

Đặc điểm kỹ thuật Router Cisco ISR4321-SEC / K9

Tổng thông lượng: 50 Mb / giây đến 100 Mb / giây

Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch: 2

Cổng dựa trên RJ-45: 2

Cổng dựa trên SFP: 1

Các khe mô-đun dịch vụ nâng cao: 0

Khe cắm mô-đun dịch vụ đôi: 0

Khe NIM: 2

OIR (tất cả các mô-đun I / O): Có

Khe ISC trên bo mạch: 1

Bộ nhớ mã lỗi sửa lỗi kép (EC3) bộ nhớ mặc định 3 (DDR3) (Điều khiển kết hợp / dịch vụ / máy bay dữ liệu): 4 GB

Bộ nhớ DDR3 ECC DRAM tối đa (điều khiển kết hợp / dịch vụ / máy bay dữ liệu): 8 GB

Bộ nhớ flash mặc định: 4 GB

Bộ nhớ flash tối đa: 8 GB

Khe cắm USB 2.0 bên ngoài (loại A): 1

Bảng điều khiển USB loại B mini (lên tới 115,2 kbps): 1

Cổng giao diện điều khiển nối tiếp – RJ45 (lên tới 115,2 kbps): 1

Cổng phụ nối tiếp – RJ45: (tối đa 115,2 kbps): 1

Tùy chọn cung cấp điện: Bên ngoài: AC và PoE

Cung cấp năng lượng dự phòng: Không áp dụng

AC điện áp đầu vào: Tự động điều chỉnh 100 đến 240 VAC

AC tần số đầu vào: 47 đến 63 Hz

Dòng đầu vào AC, nguồn AC (tối đa): 1,5 đến 0,6A

Dòng điện đầu vào AC: 90 Một đỉnh và ít hơn 3 Vũ khí mỗi nửa chu kỳ

Công suất tiêu biểu (không có mô-đun) (watt): 36

Công suất tối đa với nguồn điện AC (watt): 125

Công suất tối đa với nguồn điện PoE (chỉ nền tảng) (watt): 260

Công suất PoE điểm cuối tối đa có sẵn từ nguồn điện PoE (watt): 120

Hình ảnh: Đèn LED ở mặt trước của Router

Có 8 đèn LED ở mặt trước: POE0, FLASH, TEMP, PWR, SSD, ISC, FAN và STAT.

Thông tin mặt sau Router Cisco ISR4321-SEC / K9

Hình ảnh: Mặt sau Router Cisco ISR4321-SEC / K9

① Nối đất

② Công tắc điện

③ Đầu nối nguồn điện

④ Cổng “MGMT” của GE (với cổng USB bên dưới)

⑤ Cổng mini USB loại B

⑥ Cổng điều khiển

⑦ Cổng GE 0/0/1 (cáp đồng)

⑧ Cổng GE 0/0/0 SFP (cáp quang)

⑨ Khe NIM

⑩ Cổng GE 0/0/0 RJ-45 (cáp đồng)

⑪ Cổng phụ

Các modun và thiết bị tương thích với Router

Cáp nối tiếp thông minh

CAB-SS-449FC: Cáp CAB-SS-449FC RS-449 của Cisco, DCE Nữ nối tiếp thông minh, 10 Feet

Cáp điều khiển và cáp phụ trợ

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B

Mô-đun giao diện mạng

NIM-2CE1T1-PRI: Mô-đun giao diện mạng thoại và WAN của Cisco Multiflex Trunk

NIM-1MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

NIM-4E / M: Card giao diện mạng thoại tương tự (tai và miệng)

NIM-2FXS: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS

NIM-2FXS / 4FXO: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS / 4FXO

SFP cho các cổng GE trên bo mạch

GLC-LH-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

GLC-ZX-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

GLC-SX-MMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

Thông tin kỹ thuật

Thông số kỹ thuật Router Cisco ISR4321-SEC / K9

  • Mã sản phẩm: Cisco ISR4321-SEC / K9
  • Tổng thông lượng: 50 Mb / giây đến 100 Mb / giây
  • Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch: 2
  • Cổng dựa trên RJ-45: 2
  • Cổng dựa trên SFP: 1
  • Các khe NIM (Môđun Giao diện Mạng): 2
  • Khe ISC trên bo mạch: 1
  • Ký ức: 4 GB (mặc định) / 8 GB (tối đa)
  • Bộ nhớ flash: 4 GB (mặc định) / 8 GB (tối đa)
  • Tùy chọn cung cấp điện: Bên ngoài: AC và PoE
  • Chiều cao rack: 1 RU
  • Kích thước (H x W x D): 44,55 mm x 369,57 mm x 294,64 mm
  • Trọng lượng: 9,19 Kg

Phụ kiện

Đang cập nhật.

Tải về

Đang cập nhật.

Thẻ:

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cisco ISR4321-SEC/K9”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Good quality.The product is firmly packed.Good service.Very well worth the money.Very fast delivery.

x