Điện Thoại IP Grandstream GRP2612W wifi
sku: 12287CPL
thương hiệu:
Giá bán (Đã bao gồm VAT)
Liên hệ 0934503848
tổng quan sản phẩm:
Mô tả chi tiết
Mô tả
Tính năng
Hỗ trợ 2 tài khoản SIP và 4 lines đa năng
GRP2612W hỗ trợ WiFi băng tần kép tích hợp
Màn hình có thể thay đổi để cho phép dễ dàng tùy chỉnh logo
Âm thanh HD hỗ trợ tất cả các codec chính, bao gồm codec băng rộng G.722 và Opus
Lên đến 16 phím BLF kỹ thuật số
Thông tin kỹ thuật
Giao thức / Tiêu chuẩn
– Giao diện mạng Cổng Ethernet 10/100 Mbps chuyển mạch kép tự động cảm biến với PoE tích hợp (* PoE chỉ dành cho 2612P & 2612W)
Wi-Fi GRP2612W, Tích hợp Wi-Fi băng tần kép 802.11 a / b / g / n / ac (2,4Ghz & 5Ghz)
– Màn hình đồ họa LCD màu TFT 2,4 inch (320×240)
Các phím tính năng:
chỉ báo), CHUYỂN, HOLD, HEADSET, MUTE, SEND / REDIAL, SPEAKERPHONE,
– Giắc cắm tai nghe VOL +, VOLAux Extra Port RJ9 (cho phép EHS với tai nghe Plantronics)
– Mã hóa giọng nói và khả năng
– Hỗ trợ G7.29A / B, G.711µ / a-law, G.726, G.722 (băng tần rộng), G723, iLBC, OPUS,
– DTMF trong băng và ngoài băng (trong âm thanh, RFC2833, SIP INFO), VAD, CNG, AEC, PLC, AJB, AGC
Tính năng điện thoại
– nhạc chuông âm nhạc được cá nhân hóa và nhạc đang chờ, dự phòng máy chủ và dự phòng
– Âm thanh HD Có, điện thoại HD và loa ngoài có hỗ trợ âm thanh băng rộng
– Chân đế Có, 2 vị trí góc có sẵn, Có thể treo tường (Giá treo tường * được bán riêng)
– QoS Lớp 2 QoS (802.1Q, 802.1P) và lớp 3 (ToS, DiffServ, MPLS) QoS
Bảo vệ
– Đa ngôn ngữ Anh, Đức, Ý, Pháp, Tây Ban Nha, Bồ Đào Nha, Nga, Croatia, Trung Quốc,
– Tiếng Hàn, tiếng Nhật và hơn thế nữa
– Năng lượng & Hiệu quả năng lượng xanh
– Bộ đổi nguồn đa năng bao gồm:
– Đầu vào: 100-240V; Đầu ra: + 5V, 0.6A;
– Tích hợp Power-over-Ethernet (802.3af)
– Công suất tiêu thụ tối đa 3W (bộ đổi nguồn, GRP2612 / GRP2612W) hoặc 3,8W (PoE, GRP2612P / GRP2612W)
Nhiệt độ và độ ẩm
– Hoạt động: 0 ° C đến 40 ° C
– Bảo quản: -10 ° C đến 60 ° C
– Độ ẩm: 10% đến 90% không ngưng tụ
– Nội dung gói Điện thoại GRP2612, điện thoại có dây, giá đỡ điện thoại, bộ đổi nguồn 5V (có
Chỉ GRP2612 / GRP2612W), cáp mạng.
Hướng dẫn Cài đặt Nhanh, Giấy phép GPL
– Kích thước vật lý: 203mm x 193mm x 52,1mm;